heavy(28-48)
டாடா LPT 3023 / ஸிக்னா 3023.T
கனரக வர்த்தக வாகனங்களின் PRIMA வரிசையைச் சார்ந்த டாடா ப்ரைமா 2830.K SRT, ஆற்றல், நம்பகத்தன்மை மற்றும் புதுமையின் கலவையாக பொறியியல் வல்லமையின் புதிய தரநிலையின் எடுத்துக்காட்டாகும். அதன் தனித்தன்மை வாய்ந்த செயல்திறன், அதிநவீன அம்சங்கள் மற்றும் இணையற்ற நீடித்துழைப்பு ஆகியவை லாஜிஸ்டிக்ஸ் துறைக்கு ஏற்ற வாகனமாக இதனை வடிவமைக்கிறது.
28000கிலோ
GVW169 Kw (227 HP) @2300 rpm
PowerTATA CUMMINS ISBe 5.6 OBD-II
Engine22 ft, 24 ft, 32 ft
Deck LengthSIMILAR VEHICLES
டாடா LPT 3023 / ஸிக்னா 3023.T
வலுவான கம்மின்ஸ் ISBe6.7L இன்ஜின் பொருத்தத்தப்பட்ட டாடா ப்ரைமா 2830.K SRT டிரக், 224kW பவர் அவுட்புட் மற்றும் 1100 Nm முறுக்குவிசையுடன் சிறந்த ஆற்றலை வெளிப்படுத்துகிறது. அதன் 3-மோடு ஃப்யூல் எகானமி சுவிட்ச் மற்றும் கியர் ஷிப்ட் அட்வைசர் அம்சங்கள் எரிபொருள் சேமிப்புக்கு துணை புரிகிறது. ஹில் ஸ்டார்ட் அசிஸ்ட் மற்றும் இன்ஜின் பிரேக்குகள் போன்ற அதிநவீன பாதுகாப்பு அம்சங்கள் சோர்வில்லாத ஓட்டுநர் அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.
எஞ்சின்
TATA CUMMINS ISBe 5.6 OBD-II
முருக்குவிசை
169 Kw (227 HP) @2300 rpm
எரிபொருள் கொள்ளளவு
365L HDPE (Plastic tank)
டயர்கள்
295/90R20 Radial tube type
உத்திரவாதம்
6 Year வருடங்கள்
பயன்பாடு
Courier & Parcel, Agriculture goods, FMCG, E-Commerce, Industrial goods, Tanker, Cement bags, Reefer container
Image
| Engine | TATA CUMMINS ISBe 5.6 OBD-II |
| Power | 169 Kw (227 HP) @2300 rpm |
| Torque | 925 Nm @ 1000-1600rpm |
| Gearbox | 6 Speed Gearbox |
| Rear axle | RA110LD at RFWD and RA 909 at RRWD |
| Tyres | 295/90R20 Radial tube type |
| Suspension – Front | Parabolic leaf Spring |
| Suspension – Rear | 23T Bell crank with Semi elliptical leaf spring |
| GVW (kg) | 30000 kg |
| Fuel tank | 365 L |
| Deck length | 22 ft | 24 ft | 32 ft |
| No of Tyres | 10 Tyres |
| Configuration | 6x2 |
| Ground Clearance | 248 mm |
தொடர்புடைய வாகனங்கள்
55000 Kg
பார அளவு(GVW)365L HDPE
எரிபொருள் கொள்ள்ளவுTata 5L Turbotro ... Tata 5L Turbotronn
எஞ்சின்