டிப்பர்
டாடா ப்ரைமா E.28K 6X4 டிப்பர்
சுற்றுச்சூழலை பாதுகாக்கும் நோக்கில், நிலைத்தன்மை கொண்ட, பூஜ்ஜிய வெளியீடு கொண்ட மின்மொபிலிட்டி தீர்வுகளை அடைவதற்கான உயர்ந்த இலக்குடன் டாடா மோட்டார்ஸ் பயணித்து வருகிறது. ப்ரைமா 28T BEV டிப்பர், நிலைத்த சுரங்கத் துறைக்கான எங்கள் பயணத்தில் ஒரு முக்கியமான படியாகும்.
28000 கிலோ
GVW470 kW
PowerPMSM (235 Kw & 470 Kw)
EngineSIMILAR VEHICLES
டாடா ப்ரைமா E.28K 6X4 டிப்பர்
எஞ்சின்
4SPCR BSVI Ph2
முறுக்கு விசை
300 Nm @ 1000 - 2 200 r/min
எரிபொருள் கொள்ளளவு
எரிபொருள் மேலாண்மையுடன் கூடிய 60லி HD பாலிமர் ஃப்யூல் டேங்க்
டயர்கள்
8.25 R16 - 16PR Low CRR Tyre (முன்புறம் - 2 / பின்புறம் - 2) ஸ்பேர் - 1
உத்திரவாதம்
3 வருடங்கள் அல்லது 300000 கிமீ
பயன்பாடு
சிமெண்ட், கட்டிட கட்டுமானம், பார்சல் & கூரியர், இ-காமர்ஸ், ஃபார்மா, பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகள், FMCG, LPG சிலிண்டர், உணவு தானியங்கள், தொழில்துறை பொருட்கள், கன்டெயினர்கள் மற்றும் ரீஃபர்கள், வைட் குட்ஸ்
Image
| அதிகபட்ச பவர் | 125 PS @2800 rpm |
| அதிகபட்ச முறுக்குவிசை | 360 Nm @ 1400 - 1800 rpm |
| எஞ்சின் வகை | 4SPCR BSVI Ph2 |
| எஞ்சின் சிலிண்டர்கள் | 4 சிலிண்டர்கள் |
| கிரேடபிலிட்டி (%) | 20.20 |
| எரிபொருள் கொள்ளளவு (லிட்டர்களில்) | 60லி எரிபொருள் மேலாண்மையுடன் HD பாலிமர் ஃப்யூல் டேங்க் |
| எரிபொருள் வகை | டீசல் |
| கிளட்ச் வகை | 310 மிமீ |
| கியர்பாக்ஸ் | GBS 550 |
| கேபின் வகை | அல்ட்ரா நேரோ |
| லோடு பாடி வகை | HSD |
| வீல்களின் எண்ணிக்கை | 6 வீல்கள் |
| பின்புற டயர் | 7.50 R 16, 16 PR |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பாரபோலிக் ஆக்சிலரியுடன் செமி எலிப்டிகல் லீஃப் ஸ்ப்ரிங்ஸ் |
| Body Options | 23 cum Box / 19 cum Scoop |
| Battery Pack | Option 1 - 300 Kwh, Option 2 - 450 Kwh |
| Charger Port | Dual CCS2 |
| Cabin | Prima Cabin |
| Ventilation | AC |
| Warranty | 6Year/6K Hours |
| Trim Levels | LX, VX |