TIPPERS
టాటా ప్రైమా E.28K 6X4 టిప్పర్
పర్యావరణాన్ని పరిరక్షించే దిశగా స్థిరమైన, శూన్య ఉద్గారాల మోబిలిటీ పరిష్కారాలను సాధించేందుకు టాటా మోటార్స్ ఒక ఉన్నత లక్ష్యంతో ప్రయాణిస్తోంది. ప్రైమా 28T BEV టిప్పర్ స్థిరమైన గనుల అభివృద్ధి దిశగా మా ప్రయాణంలో ఒక కీలకమైన అడుగు.
28000 కేజీలు
GVW470 kW
PowerPMSM (235 Kw & 470 Kw)
EngineNA
Deck LengthSIMILAR VEHICLES
టాటా ప్రైమా E.28K 6X4 టిప్పర్
ఇంజిన్
4SPCR బీఎస్ VI ఫేజ్ 2
టార్క్
300 Nm @ 1000 - 2 200 ఆర్/నిమిషం
ఫ్యూయల్ ట్యాంక్
ఫ్యూయల్ మేనేజ్మెంట్తో కూడిన 60 లీటర్ల హెచ్డీ పాలిమర్ ఫ్యూయల్ ట్యాంక్
టైర్లు
8.25 R16 - 16PR తక్కువ CRR టైర్ (ఫ్రంట్ - 2 / రియర్ - 2) స్పేర్ – 1
వారెంటీ
3సంవత్సరాలు లేదా 300000 కిలోమీటర్లు
ఉపయోగాలు
సిమెంట్, భవన నిర్మాణం, పార్సెల్ & కొరియర్, ఈ-కామర్స్, ఫార్మా, పండ్లు & కూరగాయలు, ఎఫ్ఎంసీజీ, ఎల్పీజీ సిలిండర్, ఆహార ధాన్యాలు, పారిశ్రామిక వస్తువులు, కంటైనర్లు & రీఫర్లు, వైట్ గూడ్స్
Image
| గరిష్ఠ పవర్ | 125 PS @2800 rpm |
| గరిష్ఠ టార్క్ | 360 Nm @ 1400 - 1800 rpm |
| ఇంజిన్ రకం | 4SPCR BSVI Ph2 |
| ఇంజిన్ సిలిండర్లు | 4 సిలిండర్లు |
| గ్రేడబిలిటీ(%) | 20.20 |
| ఇంధన ట్యాంకు సామర్ధ్యం (లీటర్లు) | ఫ్యూయల్ ట్యాంక్ మేనేజ్మెంట్తో కూడిన 60 లీటర్లు హెచ్జీ ప |
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| క్లచ్ రకం | 310 ఎంఎం |
| గేర్ బాక్స్ | GBS 550 |
| కేబిన్ రకం | అల్ట్రా నారో |
| లోడ్ బాడీ రకం | HSD |
| వీల్స్ సంఖ్య | 6 వీల్స్ |
| రియర్ టైర్ | 7.50 R 16, 16 PR |
| రియర్ సస్పెన్షన్ | పారాబోలిక్ ఆగ్జిలరీతో కూడిన సెమీ ఎలిప్టికల్ లీఫ్ స్ప్రిం |
| Body Options | 23 cum Box / 19 cum Scoop |
| Battery Pack | Option 1 - 300 Kwh, Option 2 - 450 Kwh |
| Charger Port | Dual CCS2 |
| Cabin | Prima Cabin |
| Ventilation | AC |
| Warranty | 6Year/6K Hours |
| Trim Levels | LX, VX |